SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 28 มกราคม 2567

ครอสเวิร์ด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย 
 รอบแรก
08:30
Official
ทีมหญิง 
 รอบแรก
08:30
Official
ทีมชาย 
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมหญิง 
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมชาย 
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง 
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชาย 
 รอบแรก
14:30
Official
ทีมหญิง 
 รอบแรก
14:30
Official
ทีมชาย 
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมหญิง 
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมชาย 
 รอบแรก
17:30
Official
ทีมหญิง 
 รอบแรก
17:30
Official
รวม ครอสเวิร์ด  12 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย E  คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย F  คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย C  คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย C  คู่ที่ 18
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย G  คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์  vs  มหาวิทยาลัยปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย H  คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย D  คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยแม่โจ้  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย D  คู่ที่ 20
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 18
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 21
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 22
มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย C  คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบแรก
12:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย D  คู่ที่ 20
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 รอบแรก
12:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 23
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 24
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย C  คู่ที่ 25
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย C  คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย E  คู่ที่ 21
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย F  คู่ที่ 22
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย D  คู่ที่ 27
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย D  คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม  vs  มหาวิทยาลัยแม่โจ้
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย G  คู่ที่ 23
มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย H  คู่ที่ 24
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
 รอบแรก
16:00
Official
รวม เซปักตะกร้อ  24 รายการ  
 
ดาบไทย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
กระบี่ บุคคล ชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   สาย D
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   สาย D
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   สาย B
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   สาย D
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   สาย B
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   สาย C
มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   สาย B  คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   สาย C  คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   สาย E  คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   สาย C  คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   สาย F  คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
ดาบไทยต่อสู้ ดาบสองมือ ทีมชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
Official
ดาบไทยต่อสู้ ดาบสองมือ ทีมชาย   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
Official
ดาบไทยต่อสู้ ดาบสองมือ ทีมชาย   คู่ที่ 3
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
Official
ดาบไทยต่อสู้ กระบี่ ทีมหญิง   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
Official
ดาบไทยต่อสู้ กระบี่ ทีมหญิง   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
Official
ดาบไทยต่อสู้ กระบี่ ทีมหญิง   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
Official
ดาบไทยต่อสู้ กระบี่ ทีมหญิง   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
Official
ดาบไทยต่อสู้ กระบี่ ทีมหญิง   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
Official
ดาบไทยต่อสู้ ดาบสองมือ ทีมชาย   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
12:30
Official
ดาบไทยต่อสู้ ดาบสองมือ ทีมชาย   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
12:30
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ดาบไทยต่อสู้ ดาบสองมือ ทีมชาย   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
รอบชิงชนะเลิศ
14:10
Official
ดาบไทยต่อสู้ กระบี่ ทีมหญิง   คู่ที่ 6
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
รอบชิงชนะเลิศ
14:10
Official
กระบี่ บุคคล ชาย   คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ 2
รอบชิงชนะเลิศ
14:10
Official
รวม ดาบไทย  33 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยแม่โจ้
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา  vs  มหาวิทยาลัยคริสเตียน
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยแม่โจ้  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 16
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 18
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 20
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
มหาวิทยาลัยคริสเตียน  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 27
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 31
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 32
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบสอง
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 37
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 38
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 39
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 40
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 41
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ท่ารำ (Poomsae) เดี่ยวหญิง 
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบคัดเลือก
15:00
Official
ท่ารำ (Poomsae) เดี่ยวหญิง 
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รวม เทควันโด  43 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 3
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
รวม เทนนิส  8 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย 5  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยแม่โจ้
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย 5  คู่ที่ 7
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย 6  คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย 6  คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมชาย   สาย 7  คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมชาย   สาย 7  คู่ที่ 11
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมชาย   สาย 8  คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมชาย   สาย 8  คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย 5  คู่ที่ 18
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย 6  คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย 6  คู่ที่ 20
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 21
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยพะเยา
 รอบสอง
14:30
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 22
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบสอง
14:30
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 23
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบสอง
14:30
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 24
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบสอง
14:30
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 25
มหาวิทยาลัยทักษิณ  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบสอง
14:30
Official
ทีมชาย   สาย 5  คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบสอง
14:30
Official
ทีมชาย   สาย 5  คู่ที่ 27
มหาวิทยาลัยแม่โจ้  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
 รอบสอง
14:30
Official
ทีมชาย   สาย 6  คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 รอบสอง
14:30
Official
ทีมชาย   สาย 6  คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบสอง
16:00
Official
ทีมชาย   สาย 7  คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบสอง
16:00
Official
ทีมชาย   สาย 7  คู่ที่ 31
มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 รอบสอง
16:00
Official
ทีมชาย   สาย 8  คู่ที่ 32
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบสอง
16:00
Official
ทีมชาย   สาย 8  คู่ที่ 33
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ
 รอบสอง
16:00
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  33 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คู่ผสม   สาย A
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
คู่ผสม   สาย B
 รอบคัดเลือก
08:30
Official
คู่ผสม 
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
Official
รวม บริดจ์  3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยศรีปทุม  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยศิลปากร  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
 รอบแรก
12:00
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 16
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยแม่โจ้
 รอบแรก
12:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบแรก
13:30
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
13:30
Official
รวม บาสเกตบอล  8 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบสอง
13:00
Official
รวม แบดมินตัน  16 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ชายคู่   สาย 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ 2  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบสาม
08:00
Official
ชายคู่   สาย 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ 2  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
 รอบสาม
08:00
Official
ชายคู่   สาย 3
มหาวิทยาลัยพะเยา 2  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี 1
 รอบสาม
08:00
Official
ชายคู่   สาย 4
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
 รอบสาม
08:00
Official
หญิงคู่   สาย 1
มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 2  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
 รอบสาม
08:00
Official
หญิงคู่   สาย 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช 2  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ 2
 รอบสาม
08:00
Official
หญิงคู่   สาย 3
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ 2  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบสาม
08:00
Official
หญิงคู่   สาย 4
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบสาม
08:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ 2  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 8 ทีม
13.00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
 8 ทีม
13:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี 1  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช 1
 8 ทีม
13:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยรังสิต 2  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี 2
 8 ทีม
13:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยพะเยา 2  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ 2
 8 ทีม
13:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ 2  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 8 ทีม
13:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 2
 8 ทีม
13:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยทักษิณ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี 2
 8 ทีม
13:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ 2
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี 1  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยทักษิณ  vs  มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 2
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยพะเยา 2  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
Official
ชายคู่ 
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ 2  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี 2
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
หญิงคู่ 
มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 2  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
รวม เปตอง  22 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
08:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์  vs  มหาวิทยาลัยธนบุรี
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
 รอบแรก
12:30
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยปทุมธานี  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
15:30
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบแรก
17:00
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม
 รอบแรก
18:30
Official
รวม ฟุตซอล  8 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม
 รอบแรก
12:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบแรก
12:30
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
 รอบแรก
14:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
14:30
Official
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
 รอบแรก
12:05
Official
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12:05
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท บุคคลชาย น้ำหนักเกิน 54 กก. และไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยปทุมธานี
 รอบแรก
12:05
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท บุคคลชาย น้ำหนักเกิน 54 กก. และไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 57 กก. และไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 63.5 กก.   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 63.5 กก.   คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 63.5 กก.   คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 63.5 กก.   คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี  vs  มหาวิทยาลัยปทุมธานี
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 63.5 กก.   คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 63.5 กก.   คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยแม่โจ้  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบแรก
12:05
Official
เวลเตอร์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 63.5 กก. และไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์  vs  มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
 รอบแรก
12:05
Official
เวลเตอร์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 63.5 กก. และไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
12:05
Official
เวลเตอร์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 63.5 กก. และไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
 รอบแรก
12:05
Official
เวลเตอร์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 63.5 กก. และไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบแรก
12:05
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท บุคคลชาย น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
 รอบแรก
12:05
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท บุคคลชาย น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 201
มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 202
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 203
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 204
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 205
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
 รอบแรก
12:05
Official
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 206
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบแรก
12:05
Official
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 207
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์  vs  มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
 รอบแรก
12:05
Official
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 208
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี
 รอบแรก
12:05
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  25 รายการ  
 
ยูยิตสู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 57 กก.   สาย A  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 57 กก.   สาย A  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 57 กก.   สาย B  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 57 กก.   สาย A  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบสอง
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 57 กก.   สาย A  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบสอง
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 57 กก.   สาย B  คู่ที่ 6
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบสอง
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 57 กก.   สาย B  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบสอง
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 57 กก.   สาย A  คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 57 กก.   สาย B  คู่ที่ 9
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 63 กก.   สาย A  คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 63 กก.   สาย A  คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 63 กก.   สาย B  คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 63 กก.   สาย B  คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 63 กก.   สาย A  คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 63 กก.   สาย A  คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบสอง
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 63 กก.   สาย B  คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
 รอบสอง
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 63 กก.   สาย B  คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 63 กก.   สาย A  คู่ที่ 18
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 63 กก.   สาย B  คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นไม่เกิน 70 กก. (น้ำหนักเกิน 63 กก. ไม่เกิน 70 กก.)   สาย A  คู่ที่ 20
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นไม่เกิน 70 กก. (น้ำหนักเกิน 63 กก. ไม่เกิน 70 กก.)   สาย B  คู่ที่ 21
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นไม่เกิน 70 กก. (น้ำหนักเกิน 63 กก. ไม่เกิน 70 กก.)   สาย A  คู่ที่ 22
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นไม่เกิน 70 กก. (น้ำหนักเกิน 63 กก. ไม่เกิน 70 กก.)   สาย A  คู่ที่ 23
มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบสอง
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นไม่เกิน 70 กก. (น้ำหนักเกิน 63 กก. ไม่เกิน 70 กก.)   สาย B  คู่ที่ 24
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบสอง
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นไม่เกิน 70 กก. (น้ำหนักเกิน 63 กก. ไม่เกิน 70 กก.)   สาย B  คู่ที่ 25
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบสอง
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นไม่เกิน 70 กก. (น้ำหนักเกิน 63 กก. ไม่เกิน 70 กก.)   สาย A  คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นไม่เกิน 70 กก. (น้ำหนักเกิน 63 กก. ไม่เกิน 70 กก.)   สาย B  คู่ที่ 27
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป   สาย A  คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป   สาย A  คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป   สาย B  คู่ที่ 30
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป   สาย B  คู่ที่ 31
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป   สาย A  คู่ที่ 32
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป   สาย B  คู่ที่ 33
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 34
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบ RE
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 35
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบ RE
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 36
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบ RE
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 37
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบ RE
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นไม่เกิน 70 กก. (น้ำหนักเกิน 63 กก. ไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 38
มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
 รอบ RE
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นไม่เกิน 70 กก. (น้ำหนักเกิน 63 กก. ไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 39
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบ RE
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป   คู่ที่ 40
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบ RE
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป   คู่ที่ 41
มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบ RE
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 42
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบชิงที่ 3
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 43
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบชิงที่ 3
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 44
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
 รอบชิงที่ 3
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 45
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบชิงที่ 3
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นไม่เกิน 70 กก. (น้ำหนักเกิน 63 กก. ไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 46
มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบชิงที่ 3
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นไม่เกิน 70 กก. (น้ำหนักเกิน 63 กก. ไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 47
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบชิงที่ 3
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป   คู่ที่ 48
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบชิงที่ 3
09:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป   คู่ที่ 49
มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบชิงที่ 3
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 69 กก. ถึง 77 กก.   สาย A  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 รอบแรก
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 69 กก. ถึง 77 กก.   สาย A  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 69 กก. ถึง 77 กก.   สาย A  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 69 กก. ถึง 77 กก.   สาย B  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี
 รอบแรก
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 69 กก. ถึง 77 กก.   สาย B  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยนวมินทราธิราช
 รอบแรก
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 69 กก. ถึง 77 กก.   สาย A  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบสอง
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 69 กก. ถึง 77 กก.   สาย A  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบสอง
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 69 กก. ถึง 77 กก.   สาย B  คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบสอง
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 69 กก. ถึง 77 กก.   สาย B  คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบสอง
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 69 กก. ถึง 77 กก.   สาย A  คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 69 กก. ถึง 77 กก.   สาย B  คู่ที่ 11
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 77 กก. ถึง 85 กก.   สาย A  คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบแรก
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 77 กก. ถึง 85 กก.   สาย A  คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 77 กก. ถึง 85 กก.   สาย B  คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 77 กก. ถึง 85 กก.   สาย B  คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 77 กก. ถึง 85 กก.   สาย A  คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 77 กก. ถึง 85 กก.   สาย B  คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ถึง 94 กก.   สาย A  คู่ที่ 18
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ถึง 94 กก.   สาย A  คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ถึง 94 กก.   สาย B  คู่ที่ 20
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ถึง 94 กก.   สาย B  คู่ที่ 21
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ถึง 94 กก.   สาย A  คู่ที่ 22
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ถึง 94 กก.   สาย B  คู่ที่ 23
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 94 กก. ขึ้นไป   สาย A  คู่ที่ 24
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบแรก
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 94 กก. ขึ้นไป   สาย B  คู่ที่ 25
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 94 กก. ขึ้นไป   สาย A  คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 94 กก. ขึ้นไป   สาย B  คู่ที่ 27
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 69 กก. ถึง 77 กก.   คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบ RE
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 69 กก. ถึง 77 กก.   คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบ RE
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 77 กก. ถึง 85 กก.   คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
 รอบ RE
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 77 กก. ถึง 85 กก.   คู่ที่ 31
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบ RE
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ถึง 94 กก.   คู่ที่ 32
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี
 รอบ RE
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ถึง 94 กก.   คู่ที่ 33
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบ RE
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 69 กก. ถึง 77 กก.   คู่ที่ 34
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบชิงที่ 3
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 69 กก. ถึง 77 กก.   คู่ที่ 35
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 77 กก. ถึง 85 กก.   คู่ที่ 36
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 77 กก. ถึง 85 กก.   คู่ที่ 37
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบชิงที่ 3
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ถึง 94 กก.   คู่ที่ 38
มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบชิงที่ 3
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ถึง 94 กก.   คู่ที่ 39
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 94 กก. ขึ้นไป   คู่ที่ 40
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบชิงที่ 3
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 94 กก. ขึ้นไป   คู่ที่ 41
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 50
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 51
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นไม่เกิน 70 กก. (น้ำหนักเกิน 63 กก. ไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 52
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป   คู่ที่ 53
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 69 กก. ถึง 77 กก.   คู่ที่ 42
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 77 กก. ถึง 85 กก.   คู่ที่ 43
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ถึง 94 กก.   คู่ที่ 44
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 94 กก. ขึ้นไป   คู่ที่ 45
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รวม ยูยิตสู  98 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
09:00
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบแรก
10:30
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
13:00
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 8
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบแรก
14:30
Official
รวม รักบี้ฟุตบอล  4 รายการ  
 
เรือพาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
กรรเชียงบก 1 คน 1,000 เมตร มือใหม่ ชาย   Heat 1
 H1
16:00
Unofficial
กรรเชียงบก 1 คน 1,000 เมตร มือใหม่ ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
กรรเชียงบก 1 คน 1,000 เมตร มือใหม่ ชาย   Heat 2
 H2
16:10
Unofficial
กรรเชียงบก 1 คน 1,000 เมตร มือใหม่ หญิง   Heat 1
 H1
16:20
Unofficial
กรรเชียงบก 1 คน 1,000 เมตร มือใหม่ หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:20
Official
กรรเชียงบก 1 คน 1,000 เมตร มือใหม่ หญิง   Heat 2
 H2
16:30
Unofficial
กรรเชียงบก ทีมหญิง 4 คน ระยะ 2000 เมตร ทั่วไป    Heat 1
 H1
16:40
Unofficial
กรรเชียงบก ทีมหญิง 4 คน ระยะ 2000 เมตร ทั่วไป  
รอบชิงชนะเลิศ
16:40
Official
กรรเชียงบก ทีมหญิง 4 คน ระยะ 2000 เมตร ทั่วไป    Heat 2
 H2
16:55
Unofficial
กรรเชียงบก ทีม 2 คน 1,000 เมตร มือใหม่ ชาย   Heat 1
 H1
17:10
Unofficial
กรรเชียงบก ทีม 2 คน 1,000 เมตร มือใหม่ ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:10
Official
กรรเชียงบก ทีม 2 คน 1,000 เมตร มือใหม่ ชาย   Heat 2
 H2
17:25
Unofficial
กรรเชียงบก 1 คน 500 เมตร มือใหม่ หญิง   Heat 1
 H1
17:35
Unofficial
กรรเชียงบก 1 คน 500 เมตร มือใหม่ หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:35
Official
กรรเชียงบก 1 คน 500 เมตร มือใหม่ หญิง   Heat 2
 H2
17:45
Unofficial
กรรเชียงบก ทีมชาย 4 คน ระยะ 2000 เมตร ทั่วไป   Heat 1
 H1
17:55
Unofficial
กรรเชียงบก ทีมชาย 4 คน ระยะ 2000 เมตร ทั่วไป 
รอบชิงชนะเลิศ
17:55
Official
กรรเชียงบก ทีมชาย 4 คน ระยะ 2000 เมตร ทั่วไป   Heat 2
 H2
18:10
Unofficial
กรรเชียงบก ชาย 1 คน ระยะ 500 เมตร มือใหม่   Heat 1
 H1
18:25
Unofficial
กรรเชียงบก 1 คน 500 เมตร มือใหม่ ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
18:25
Official
กรรเชียงบก 1 คน 500 เมตร มือใหม่ ชาย   Heat 2
 H2
18:35
Unofficial
กรรเชียงบก ทีม 2 คน 1,000 เมตร มือใหม่ หญิง   Heat 1
 H1
18:45
Unofficial
กรรเชียงบก ทีมหญิง 2 คน ระยะ 1000 เมตร มือใหม่ 
รอบชิงชนะเลิศ
18:45
Official
กรรเชียงบก ทีม 2 คน 1,000 เมตร มือใหม่ หญิง   Heat 2
 H2
18:55
Unofficial
กรรเชียงบก ทีมผสม 4 คน ระยะ 2000 เมตร ทั่วไป   Heat 1
 H1
19:05
Unofficial
กรรเชียงบก ทีมผสม 4 คน ระยะ 2000 เมตร ทั่วไป 
รอบชิงชนะเลิศ
19:05
Official
กรรเชียงบก ทีมผสม 4 คน ระยะ 2000 เมตร ทั่วไป   Heat 2
 H2
19:20
Unofficial
กรรเชียงบก ทีมผสม 2 คน 1,000 เมตร มือใหม่   Heat 1
 H1
19:35
Unofficial
กรรเชียงบก ทีมผสม 2 คน ระยะ 1000 เมตร มือใหม่ 
รอบชิงชนะเลิศ
19:35
Official
กรรเชียงบก ทีมผสม 2 คน 1,000 เมตร มือใหม่   Heat 2
 H2
19:50
Unofficial
รวม เรือพาย  30 รายการ  
 
โรลเลอร์สกี(สาธิต)
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Interval Start C 5000 M. ชาย 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
09:00
Official
Interval Start C 5000 M. หญิง 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
09:00
Official
Sprint C 400 M. ชาย 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
09:00
Official
Sprint C 400 M. หญิง 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
09:00
Official
รวม โรลเลอร์สกี(สาธิต)  4 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  วิทยาลัยนครราชสีมา
 รอบแรก
08:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
09:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช  vs  มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์
 รอบแรก
12:30
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย  vs  มหาวิทยาลัยศรีปทุม
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
15:30
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบแรก
17:00
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยทักษิณ  vs  มหาวิทยาลัยแม่โจ้
 รอบแรก
18:30
Official
รวม วอลเลย์บอล  8 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
 รอบแรก
14:45
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 11
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยพะเยา
 รอบแรก
15:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี
 รอบแรก
16:15
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
 รอบแรก
17:00
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยศรีปทุม
 รอบแรก
17:45
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบแรก
18:30
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
19:15
Official
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  8 รายการ  
 
หมากกระดาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
หมากฮอส ทีมชาย   คู่ที่ 1
สถาบันเทคโนโลยีปทุมวัน  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบแรก
09:00
Official
หมากฮอส ทีมชาย   คู่ที่ 2
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบแรก
09:00
Official
หมากฮอส ทีมชาย   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
 รอบแรก
09:00
Official
หมากฮอส ทีมชาย   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
Official
หมากฮอส ทีมชาย   คู่ที่ 5
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
หมากฮอส ทีมชาย   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 รอบแรก
09:00
Official
หมากฮอส ทีมหญิง   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบแรก
09:00
Official
หมากฮอส ทีมหญิง   คู่ที่ 2
สถาบันเทคโนโลยีปทุมวัน  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
หมากฮอส ทีมหญิง   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบแรก
09:00
Official
หมากฮอส ทีมหญิง   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
09:00
Official
หมากฮอส ทีมหญิง   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบแรก
09:00
Official
หมากรุกสากล ทีมหญิง   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
09:00
Official
หมากรุกสากล ทีมหญิง   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
หมากล้อม ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
หมากล้อม ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยแม่โจ้  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
09:00
Official
หมากล้อม ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
หมากล้อม ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
หมากล้อม ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
หมากล้อม ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์
 รอบแรก
09:00
Official
หมากล้อม ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
หมากล้อม ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
09:00
Official
หมากฮอส ทีมหญิง 
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์
 รอบแรก
09:00
Official
หมากรุกไทย ทีมหญิง   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
09:00
Official
หมากรุกไทย ทีมหญิง   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 รอบแรก
09:00
Official
หมากรุกไทย ทีมหญิง   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
หมากรุกไทย ทีมหญิง   คู่ที่ 4
สถาบันเทคโนโลยีปทุมวัน  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์
 รอบแรก
09:00
Official
หมากรุกไทย ทีมหญิง   คู่ที่ 5
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบแรก
09:00
Official
หมากรุกไทย ทีมชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
หมากรุกไทย ทีมชาย   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบแรก
09:00
Official
หมากรุกไทย ทีมชาย   คู่ที่ 3
สถาบันเทคโนโลยีปทุมวัน  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
หมากรุกไทย ทีมชาย   คู่ที่ 4
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
หมากรุกไทย ทีมชาย   คู่ที่ 5
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 รอบแรก
09:00
Official
หมากรุกไทย ทีมชาย   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
หมากรุกสากล ทีมหญิง   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
09:30
Official
หมากรุกสากล ทีมชาย   คู่ที่ 1
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบแรก
09:30
Official
หมากรุกสากล ทีมชาย   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
09:30
Official
หมากรุกสากล ทีมชาย   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
09:30
Official
หมากรุกสากล ทีมชาย   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบแรก
09:30
Official
หมากรุกสากล ทีมชาย   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
 รอบแรก
09:30
Official
หมากรุกสากล ทีมหญิง   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบสอง
11:00
Official
หมากรุกสากล ทีมหญิง   คู่ที่ 2
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบสอง
11:00
Official
หมากรุกสากล ทีมหญิง   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 รอบสอง
11:00
Official
หมากรุกสากล ทีมชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบสอง
11:00
Official
หมากรุกสากล ทีมชาย   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบสอง
11:00
Official
หมากรุกสากล ทีมชาย   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบสอง
11:00
Official
หมากรุกสากล ทีมชาย   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
 รอบสอง
11:00
Official
หมากรุกสากล ทีมชาย   คู่ที่ 5
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบสอง
11:00
Official
หมากฮอส ทีมหญิง   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
 รอบสอง
12:00
Official
หมากฮอส ทีมหญิง   คู่ที่ 2
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบสอง
12:00
Official
หมากฮอส ทีมหญิง   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์
 รอบสอง
12:00
Official
หมากฮอส ทีมหญิง   คู่ที่ 4
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 รอบสอง
12:00
Official
หมากฮอส ทีมหญิง   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบสอง
12:00
Official
หมากฮอส ทีมชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบสอง
12:00
Official
หมากฮอส ทีมชาย   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบสอง
12:00
Official
หมากฮอส ทีมชาย   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบสอง
12:00
Official
หมากฮอส ทีมชาย   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม  vs  สถาบันเทคโนโลยีปทุมวัน
 รอบสอง
12:00
Official
หมากฮอส ทีมชาย   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบสอง
12:00
Official
หมากฮอส ทีมชาย   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
 รอบสอง
12:00
Official
หมากรุกไทย ทีมหญิง   คู่ที่ 1
สถาบันเทคโนโลยีปทุมวัน 2  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ 2
 รอบสอง
12:00
Official
หมากรุกไทย ทีมหญิง   คู่ที่ 2
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 2  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 2
 รอบสอง
12:00
Official
หมากรุกไทย ทีมหญิง   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์
 รอบสอง
12:00
Official
หมากรุกไทย ทีมหญิง   คู่ที่ 4
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
 รอบสอง
12:00
Official
หมากรุกไทย ทีมหญิง   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบสอง
12:00
Official
หมากรุกไทย ทีมชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 2  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 2
 รอบสอง
12:00
Official
หมากรุกไทย ทีมชาย   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี 2  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 2